... เมื่อวันศุกร์ ที่ 8 มีนาคม 2567 โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลท่าแร่ นำโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ศรีวรกุล นายกเทศมนตรีตำบลท่าแร่ พร้อมคณะครู นำนักเรียนเข้าร่วมการแข่งขันกีฬานักเรียนระดับปฐมวัย ของสังกัดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นจังหวัดสกลนคร "ดงมะไพเกมส์" ครั้งที่ 11 ประจำปี 2567 โดย เทศบาลตำบลดงมะไฟ เป็นเจ้าภาพ ร่วมกับ 15 อปท. ที่เข้าร่วมการแข่งขัน ...
![](images/anigif.gif)
การแข่งขันกีฬานักเรียนระดับปฐมวัย ของสังกัดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นจังหวัดสกลนคร 2567
วันศุกร์ ที่ 8 มีนาคม พ.ศ. 2567
ณ โรงเรียนชุมชนดงมะไฟเจริญศิลป์